Labaru

  • Me yasa phosphate ammonium a abinci?

    Me yasa phosphate ammonium a abinci?

    Idan ya zo ga ƙari na abinci, ammonium phosphate na iya yin tambayoyi da son sani. Menene manufarta, kuma me yasa aka haɗa shi cikin samfuran abinci? A cikin wannan labarin, zamu bincika rawar da AP ...
    Kara karantawa
  • Shin potassium phosphate iri ɗaya kamar potassium m metaphosphate?

    Shin potassium phosphate iri ɗaya kamar potassium m metaphosphate?

    Motar potassium suna yin rawar da muhimmanci a cikin masana'antu a cikin masana'antu, ciki har da noma, sarrafa abinci, da masana'antu. Guda biyu da aka saba ci karo da ƙwayoyin potassium sune potassium phosphate da p ...
    Kara karantawa
  • Menene citrotasum citrate amfani da shi?

    Menene citrotasum citrate amfani da shi?

    Tripotasum cirrate wani fili ne mai tsari wanda ya samo hanyarsa ta cikin masana'antu daban-daban da aikace-aikace saboda na musamman kaddarorin ta musamman da fa'idodi. Wannan abu mai ban mamaki, wanda aka haɗa da potassium ...
    Kara karantawa
  • Me ya kamata ku ɗauka tare da citrate potassium?

    Me ya kamata ku ɗauka tare da citrate potassium?

    Potassium Citrate shine ƙarin ƙarin amfani da aka yi amfani da shi wanda yana ba da fa'idodi na kiwon lafiya da yawa, ciki har da rigakafin duwatsu da acidity a cikin jiki. Koyaya, kamar kowane magunguna ...
    Kara karantawa
  • Shin magnesium cirewa foda mafi kyau fiye da kwayoyin?

    Shin magnesium cirewa foda mafi kyau fiye da kwayoyin?

    A cikin ilimin abinci na abinci, magnateium cirrens mafi girma a matsayin amintaccen magani don maƙarƙashiya lokaci-lokaci. Amma tare da zaɓuɓɓuka kamar foda da kwayoyin halitta suna samuwa, wannan tambaya tana tasowa:
    Kara karantawa
  • Zan iya ɗaukar magnesium citrate kullun?

    Zan iya ɗaukar magnesium citrate kullun?

    Idan kuna jin cewa sannu da sanyin gwiwa a cikin ku, to, wannan sauti mai ban tsoro mai ban tsoro. Maƙarƙashiya na iya rushe ranakunku kuma yana sa ku ji mai ɗorewa. Mutane da yawa suna juyawa zuwa magnesium cirrate, sanannen l ...
    Kara karantawa
<<12131415161718>> Shafi na 15/24

Bar sakon ka

    * Suna

    * Imel

    Waya / WhatsApp / WeChat

    * Abin da zan fada